FourFour52-ST
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.
FourFour52-ST

4/4'52-ST

You are not connected. Please login or register

บทสนทนาระหว่างชาย-หญิง คู่หนึ่ง ก่อนแต่งงาน เกือบ80%จริง(แต่ไม่ใช่กะเขา)

2 posters

Go down  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]

suck_my_dick

suck_my_dick
Sena
Sena

ก่อนแต่งงาน....!!

. . .

'''ช.''' ผมจะรีบทำทุกอย่างให้เรียบร้อยโดยเร็วที่สุดเลย เพื่ออนาคตของเราทั้งสอง

'''ญ.''' คุณอยากจะไปจดทะเบียนฯ กับฉันที่อำเภอมั้ยคะ?

'''ช.''' แน่นอนที่สุด ผมภาวนาให้ได้ยินคำนี้จากปากคุณมานานแล้ว

'''ญ.''' แล้วคุณจะเลิกกับฉันมั้ยนี่?

'''ช.''' ไม่มีทางเด็ดขาดเลย ต่อให้ผมตายก็เถอะ

'''ญ.''' ถ้าฉันงอนคุณขึ้นมา คุณจะง้อฉันหรือเปล่า?

'''ช.''' สำหรับคุณแล้ว ผมจะพยายามทำทุกวิธี ที่คิดได้เลยเชียวแหละ

'''ญ.''' แล้วคุณคิดจะรังแกฉันบ้างมั้ยคะ?

'''ช.''' ผมคงต้องฆ่าตัวตายแน่ๆ ถ้าจะทำอย่างนั้นกับคุณ

'''ญ.''' จูบฉันสักครั้งซิคะ

. . . หล ังแต่งงานแล้ว 10 ปี...ให้อ่านย้อนขึ้น

รักตะเองจ๋า ม้ากกก มากนะ

ด๊วฟฟๆๆๆ

>[]<FiRST

>[]<FiRST
rebel
rebel

ลองอ่านย้อนจากล่าง-ขึ้นบน ดูดิ

5555+
(เปี่ยนจาก จดทะเบี่ยน เป็นหย่า)

ขึ้นไปข้างบน  ข้อความ [หน้า 1 จาก 1]